GOLD FORUM

Đối thoại với Thành viên - Trang 3

bnmmf
Phải bằng mọi cách để có được thông tin cập nhật liên tục về tỷ giá $ và vàng ở thị trường tự do ! Đây là 1 vấn đề rất khó ! Không biết Amind đã lường trước khả năng này chưa ?
Trước đây bên GV.net có bác KPT làm công việc này rất tốt nhưng nay đã nghỉ rồi . Theo ngu ý em : Amind có thể liên lạc với KPT nhờ bác đảm trách công tác này .Bác KPT là người có tâm và tầm về lĩnh vực này .
(Bác Amind nên xem đây là " những việc cần làm ngay " ! )
Adamo
Chúng tôi cũng đang nghĩ như bạn và sẽ thực hiện sớm .

Cám ơn bạn đã góp ý .
hochoi
Bác Admin oi!
Lúc trước trên trang chủ có phần theo dõi giá vàng trẹn sàn ACB mà bây giờ ko thấy có. Em ko bám sàn nên hay coi diễn biến giá để ra quyết định. Các bác xem lại nhé, hay em ko biết mở.
Adamo
Trích Nguyên văn bởi hochoi Xem bài viết
Bác Admin oi!
Lúc trước trên trang chủ có phần theo dõi giá vàng trẹn sàn ACB mà bây giờ ko thấy có. Em ko bám sàn nên hay coi diễn biến giá để ra quyết định. Các bác xem lại nhé, hay em ko biết mở.
Vẫn còn đó mà bạn .
hochoi
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết
Vẫn còn đó mà bạn .
ko phai giá giao dịch , mà là biểu dồ giá vang trong ngày í. giá từ 8g sáng đến 4g chiều của sàn acb cơ
Adamo
Cái đó tạm thời không để nữa bạn ạ .
cocon
Mod ơi kiếm cái bảng thông tin công bố khác đi...cái nào đưa giờ NY hoặc giờ VN đi...giờ GMT cộng trừ khó quá....thanks
habeo
Trích Nguyên văn bởi cocon Xem bài viết
Mod ơi kiếm cái bảng thông tin công bố khác đi...cái nào đưa giờ NY hoặc giờ VN đi...giờ GMT cộng trừ khó quá....thanks
Tiếp nhận góp ý và có thông tin sớm cho bác co con. Chúc bác vui khỏe, thành công
gold_angiang
Nick em sao giờ vào mục hồ sơ thay đổi không được vậy admin
thienkim9999
Trích Nguyên văn bởi gold_angiang Xem bài viết
troi a cai moc vay ma cung dua len day quang cao nuamoc nay chac hoi lo qua
toiyeuvietnam
Trích Nguyên văn bởi gold_angiang Xem bài viết
em cũng vậy,em cũng không vào được mục hồ sơ và tin nhắn riêng luôn admin ơi !
Adamo
Trích Nguyên văn bởi beaccepted Xem bài viết
em ko làm sao reg nick thành chuẩn được, làm thé nào các bác hướng dẫn em với
Chưa hiểu ý bạn. Bạn có thể nói rõ hơn được không ?
tuanvu
Làm thế nào để post bài được trên diễn đàn? minh đăng ký nick mà ko post được?
Adamo
Trích Nguyên văn bởi tuanvu Xem bài viết
Làm thế nào để post bài được trên diễn đàn? minh đăng ký nick mà ko post được?
Đã kích hoạt nick của bạn.
X.O
Lâu lắm k vào diễn đàn..Nhìn thấy diênx đàn bây giờ nhìn đơn giản mà rất đẹp!
Bgiowf lại có thêm cái vụ Progress10% này nữa...hihi
adano
nick của em đang dùng này chưa được active nè admin
Pro
Hi Admin,

Làm sao để post lên dđ các bác?

Thanks.
nhieuvang
Thời gian qua có khá nhiều sự tranh luận làm cho tác giả topic cũng như BQT VSG khá mệt mõi khiến có nhiều TV kỳ cựu phải rời bỏ diễn đàn VSG
Tại sao BQT ko cho phép thẳng chủ topic ấy có thể chỉnh sửa thậm chí xóa bài viết cho phù hợp với tiêu chí của BQT lẫn chủ topic đưa ra , để họ thực hiện kịp thời các sự cố không đáng có như thời gian qua , nhà của họ mà nếu khách nào quá khích thì họ cứ thẳng tay mời ra khỏi , thì làm sao có chuyện gì xảy ra được .
Mặc dù BQT có đề nghị trao quyền cho họ tự quyết về cái topic mà họ quản lý , nhưng nói thật nhé , khi BQT có lời ấy thì họ cũng sẻ trả lời là không nhận quyền ấy ngay , đơn giản vì họ không muốn cho mọi TV khác hiểu là họ có quá nhiều quyền hạn trên web VSG , họ chỉ muốn mọi người hiểu là họ cũng như bao TV khác thôi
Hảy cứ mặc nhiên trao quyền làm chủ topic mà không nhất thiết phải hỏi họ , ít ra họ cũng tự cảm nhận được trách nhiệm to lớn của mình để phục vụ công đồng tốt hơn

có thể lời tôi không vừa lòng BQT VSG , nhưng tôi vẫn cứ nói cùng lắm là bị ghét thêm 1 tý nữa cũng chả sao cả
vt_jack
Cho em hỏi tại sao chủ đề của em bị đóng.
Diễn đàn chung---> Nhận định tư vấn vàng từ vt_jack.
Có lẽ các Mod nhầm thì xin mở khóa lại cho em. Còn nếu vì nguyên nhân nào đó thì xin báo trước cho em rồi đóng. Cám ơn các thành viên BQT nhiều.
vt_jack
Em xin loi vi da khoa nham ma em tuong dau trong BQT khoa'. That su em rat xin loi BQT
Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... cuốicuối