GOLD FORUM

Đăng Ký TK $100 Real Cho Binary Options - Trang 11

nambeng
rất nhanh chóng anh CUBI à,e không ngờ tiền chuyển về nhanh đến thế.cảm ơn anh nhiều lắm
monkeyth83
đã gửi mail ngóng tin
Camel
cả nhà cho em hỏi .em bấm call eu 2 lệnh để khung thời gian 17:10 sao tự nhiên lệnh không thấy mà tk cũng hết tiền luôn ạ ,mà eu nó bật từ lúc em buy cho đến giờ luôn không down tý nào cả
Camel
tk em có 173u ,em call 2 lệnh 1 lệnh 60$ và 1 lệnh 113$ là sạch tk với khung thời gian 17:10 giờ không thấy lệnh đâu mà tk còn đúng 3$ hic..
belamdep
anh Bi check dùm em với, em gởi mail từ 8g sáng hôm qua, thứ 5, mà hôm nay vân chưa log in vô được anh.
Thanks anh!
JackerPro
Anh CUBI xem giúp em với. Em vẫn chưa nhận được tài khoản. Thanks anh.
AloPicasso
Cảm ơn anh CB nhé! Em đã nhận được TK rồi!
CuBi
Tình trạng đăng ký dùm cho chị và em, cũng như người thân mà không phải là tv VSG rất nhiều. Nên CB sẽ đóng tất cả các tk này vì không hợp lệ. Những tk nào đã nhận được tiền rút rồi thì ko nói đến nữa, vì đường nào thì cũng đã chuyển tiền rồi Nhưng kính mong mọi người đừng làm vậy nữa nhé! Và nếu có bị tạm ngưng tk thì cũng thông cảm!
Camel
cả nhà cho em hỏi ,em vào 1 lệnh call eu mà không biết bấm thời gian mà nó ra tận tới tháng 10/2013 mới được đóng ,giờ mình hủy lệnh đó được không bằng cách nào ạ? thanks.
vinhson1987
Mọi người cho hỏi, rút tiền lãi rồi thì có giao dịch tiếp được hok? thanks.
vantrong800
ai biết giao dịch kiểu optiton builder - chỉ mình với -dg theo khung thời gian dài ấy -mình chỉnh hoài mà nó không chịu hiểu ?
VirusBNG
Trích Nguyên văn bởi CuBi Xem bài viết
Tình trạng đăng ký dùm cho chị và em, cũng như người thân mà không phải là tv VSG rất nhiều. Nên CB sẽ đóng tất cả các tk này vì không hợp lệ. Những tk nào đã nhận được tiền rút rồi thì ko nói đến nữa, vì đường nào thì cũng đã chuyển tiền rồi Nhưng kính mong mọi người đừng làm vậy nữa nhé! Và nếu có bị tạm ngưng tk thì cũng thông cảm!
Bác cho em hỏi chút, hôm trước thấy có bác nào nói có hình thức options mà chưa tới giờ hết hạn cũng đc chốt ngay như kiểu forex ấy nhỉ
Cphiem
Trích Nguyên văn bởi Camel Xem bài viết
cả nhà cho em hỏi ,em vào 1 lệnh call eu mà không biết bấm thời gian mà nó ra tận tới tháng 10/2013 mới được đóng ,giờ mình hủy lệnh đó được không bằng cách nào ạ? thanks.
Chắc là không hủy được đâu bạn, vì công cụ chốt lỗ trước hạn anh CB chưa update vào đâu.... Đầu tư dại hạn nhé
Cphiem
Trích Nguyên văn bởi vinhson1987 Xem bài viết
Mọi người cho hỏi, rút tiền lãi rồi thì có giao dịch tiếp được hok? thanks.
Vẫn còn 100 trong đó thì bạn vẫn còn giao dịch tiếp được bạn à
Cphiem
Trích Nguyên văn bởi vantrong800 Xem bài viết
ai biết giao dịch kiểu optiton builder - chỉ mình với -dg theo khung thời gian dài ấy -mình chỉnh hoài mà nó không chịu hiểu ?
Bạn coi giờ của site (nằm phía trên bên phải - dưới phần account balance ấy) và chỉnh giờ theo giờ của site nhé, ví dụ giờ site là 10h, giờ mình là 8h, bạn muốn builder tới đầu phiên âu, tầm 15h đi, thì khi đó giờ site là 17h, ví dụ vậy... bạn làm lại thử xem nhé
minhnnb
Đã gửi ail cho anh Cubi, hy vong hôm nay có TK để oánh nào
vantrong800
mình muốn chỉnh trong 15-20 phút thôi được không bạn - muốn cược lần 1-5 usd mà hình như không được !
Cphiem
Trích Nguyên văn bởi vantrong800 Xem bài viết
mình muốn chỉnh trong 15-20 phút thôi được không bạn - muốn cược lần 1-5 usd mà hình như không được !
Theo như mình vừa đặt thử thì time là bạn ok, còn số tiền cược ở builder là min=25$ nhé bạn
CuBi
Các Bạn vui lòng vào topic của Ben "Binary Option", hoặc Topic của Moonteam về Binary Options để trao đổi về cách ứng dụng, cũng như mở tk real này nọ, để topic này để BQT post những thông báo của BQT nhé! Thanks
CuBi
Chào Các ACE!

Những ai đã email để Rút Tiền rồi thì hiện đang process, không cần phải email lại. Những ai sắp Request Rút Tiền thì Xin vui lòng Ghi Rỏ thông tin như sau:

Họ & Tên:
Login:
Số Tiền:

Tối thiểu là $100. Thiếu bất kỳ thông tin nào cũng sẽ không hợp lệ. Bạn ghi rỏ và đầy đthông tin ngân hàng thì sít gặp trục trặc, như là Tỉnh Thành, Chi Nhánh . Vui lòng email: [email protected]
Trang 11/12 ĐầuĐầu ... 9 10 11 12 cuốicuối