GOLD FORUM

Đăng Ký TK $100 Real Cho Binary Options - Trang 3

vodanh987e
anh cubi cho em xin một vé, em thao khảo nhiều cái op nay rồi jờ thử sức mình xem sao
em gửi yahoo đăng ký cho anh rồi đó
thank! anh
Joshua
Trích Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
Traderdpi cung cấp dịch vụ BINARY OPTIONS với 4 lựa chọn. Mỗi sản phẩm đều có những lợi ích riêng, tùy thuộc vào thị trường và nhu cầu.

Cách đặt lệnh Binary Options ( Tùy chọn Cao/Thấp)

Bước 1 - Chọn biểu tượng cặp tiền tệ bạn muốn giao dịch

Bước 2 - Click vào " CALL "nếu bạn nghĩ rằng giá sẽ tăng lên cao hơn mức hiện hành tại thời điểm hết hạn, hoặc nhấp vào" PUT "nếu bạn nghĩ rằng giá sẽ giảm xuống dưới mức hiện tại tại thời điểm hết han.

Bước 3 - Nhập số tiền mà bạn muốn đầu tư và "Apply "

Lưu ý rằng, bạn có thể đặt lệnh giao dịch khi lệnh đó đang trong thời gian được mở (Từ
“Open” đến “Close”). Quá thời gian này, bạn không thể đặt lệnh giao dịch được nữa.
Với những giao dịch xuất hiện trên màn hình là “Waiting”, bạn không thể chọn được vì
chưa đến thời điểm những giao dịch này được mở.

Đặt Stoploss / Take Profit thế nào vậy bác ?
Cphiem
Cài này không cần đặt SL/TP gì cả bạn ơi, vì khi hết giờ thì giá nó vs giá ban đầu của bạn là bạn biết nó ăn thua luôn rồi. Ăn thì theo tỷ lệ, còn thua thì thua số tiền cược,
congacon85
anh BI ơi kiểm tra giúp em với. Em đã gửi mail đăng ký rồi sao đến h vẫn chưa nhận được tk. mail của em là
CuBi
Trích Nguyên văn bởi congacon85 Xem bài viết
anh BI ơi kiểm tra giúp em với. Em đã gửi mail đăng ký rồi sao đến h vẫn chưa nhận được tk. mail của em là

Bạn thử đăng nhập bằng địa chỉ email và password là 001vsg xem có được ko nhé. Lưu ý đừng có đưa email lên trên này! vì đó chính là login của bạn, sau khi login vào tk được thì đổi ngay password nhé! mọi việc liên cang đến việc mất TK thì VSG sẽ ko chịu trách nhiệm, và sẽ không giải quyết
UGFX
anh cubi ơi em gửi mail lúc 17h53 không biết em có may mắn trong danh sách 200 list member không ạ ;d
nambeng
anh CUBI ơi.e đăng nhập từ lúc chiều tới giờ mà vẫn chưa được anh ạ
kimtin
Cho em Đăng Ký một vé..em gởi email ĐK roai.... Đầu tư theo hình thức này khá hay....cho em thử sức..em chỉ đánh OIL thoai....cám ơn Anh CuBI
ge2tokid
Trích Nguyên văn bởi Joshua Xem bài viết
Đặt Stoploss / Take Profit thế nào vậy bác ?
k có sl tp , ví du h giá là 1710 bác nhắm 10p nữa nó lên hơn 10 như 11 chẳng hạn , bác vào lệnh up , sau đó đợi 10 p , sau 10p mà nó lên 11 bác ăn , còn k lên dc thì thua thế thôi )
CuBi
Sau 9h tối nay sẽ kích hoạt tk đợt 3 các bạn nhé, nên bạn nào mà chưa đăng nhập được thì sau 9h sẽ kích hoạt tk.
nambeng
cảm ơn anh nhiều
qtlg
Trích Nguyên văn bởi CuBi Xem bài viết
Sau 9h tối nay sẽ kích hoạt tk đợt 3 các bạn nhé, nên bạn nào mà chưa đăng nhập được thì sau 9h sẽ kích hoạt tk.
Anh Bi ơi em đăng nhập mải không được mà em gửi email cho anh lúc 13h 30 cơ. Nó cứ hiện cái bảng Start trading hoài.
quanghuy
các bác chơi từ tốn nhé, tk cháy như chơi à. em suýt cháy
UGFX
Trích Nguyên văn bởi CuBi Xem bài viết
còn đợt 3 là còn hy vọng mình trong danh sách 200 thành viên
kimtin
hình như 1 tiếng nữa sẽ khớp tùy chọn Dầu..... chà chà... Up and Down 50% ....ai dà...87.30...mua hông ta...
4gagagaga
Em đã nhận được xiền. Thanks anh Cu Bi
đánh thế này giống đánh xóc đĩa quá
hizhu_8x
Mới tham gia diễn đàn không biết có được đăng kí không anh Cubi.
quanghuy
Đã gửi mail chờ hồi âm
CuBi
Trích Nguyên văn bởi 4gagagaga Xem bài viết
Em đã nhận được xiền. Thanks anh Cu Bi
đánh thế này giống đánh xóc đĩa quá
còn hơn ấy chứ
Trích Nguyên văn bởi Vo Danh Xem bài viết
Mới tham gia diễn đàn không biết có được đăng kí không anh Cubi.

có nick là được thôi bạn
Trang 3/12 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... cuốicuối