GOLD FORUM

Góp Ý về BO và TraderDPI - Trang 2

VNG
142 100.00$ FACEBOOK 11:11 10/11/12 20.5
above 17:10 16/11/12 open -

Lệnh One Touch Call Facebook giá 20.5 tỉ lệ cược 210%
Hôm qua đã lên >22 nhưng chưa thấy kết quả khớp và cộng tiền?

Thử nghiệm lệnh One Touch
investor
Trích Nguyên văn bởi Vô Danh Xem bài viết
hôm qua a bảo e ngưng mà ko chịu ! ai biểu tham ! hôm qua a ngồi bấm quẻ là nay sẽ bị cháy Tk, nhưng ai dè cháy tào lao quá !
uhm. em cũng có dự cảm thế mà cũng lý do tào lao luôn.
thôi, dại thì ko đổ thừa, rút kinh nghiệm ko đánh BO bằng máy tính bảng
investor
Trích Nguyên văn bởi VNG Xem bài viết
142 100.00$ FACEBOOK 11:11 10/11/12 20.5
above 17:10 16/11/12 open -

Lệnh One Touch Call Facebook giá 20.5 tỉ lệ cược 210%
Hôm qua đã lên >22 nhưng chưa thấy kết quả khớp và cộng tiền?

Thử nghiệm lệnh One Touch
trong cái list của em ko có Facebook / có google, apple ....
VNG
Trích Nguyên văn bởi investor Xem bài viết
trong cái list của em ko có Facebook / có google, apple ....
Anh đánh One Touch từ cuối tuần trước nên cuối tuần T7&CN Em mới thấy nó.
Còn hàng ngày 4-5h chiều là E thấy One Touch đánh CK Mỹ mở phiên.
duyhung8x
Anh đánh One Touch từ cuối tuần trước nên cuối tuần T7&CN Em mới thấy nó.
Còn hàng ngày 4-5h chiều là E thấy One Touch đánh CK Mỹ mở phiên.
Sao em check ko có nhỉ ?
Em đinhk theo anh kèo đấy nhưng tìm ko thấy, nghĩ là a BO ở sàn # chứ :-s
VNG
Trích Nguyên văn bởi duyhung8x Xem bài viết
Sao em check ko có nhỉ ?
Em đinhk theo anh kèo đấy nhưng tìm ko thấy, nghĩ là a BO ở sàn # chứ :-s
VNG đánh từ thứ 7 tuần trước. AE muốn đánh thì cuối tuần sẽ có.

Còn chiều tối nay, Vào One Touch sẽ thấy các mã chỉ số CK Mỹ DJ,... tỉ lệ ăn từ 300-400% >> Rất khó xảy ra.
vantrong800
tài khoản mình ko cháy nhe - còn tới 4.5 u lận đó - ai cho em 1/2 u với - em chém 5 s ,biết đâu thành 5000 u em chia ????!!!!!!!!!
investor
sáng đi học ngồi mở tablet lên vào 1 lệnh thế mà bị double . dã man,
VNG
sáng đi học ngồi mở tablet lên vào 1 lệnh thế mà bị double . dã man,
Xui cho E thật. Nhưng cái Double không hay cho lắm vì 99% lệnh Em đang thắng sẽ thua ngược - tâm lý mà. Tốt nhất nên lụm tiền cho chắc!
investor
Xui cho E thật. Nhưng cái Double không hay cho lắm vì 99% lệnh Em đang thắng sẽ thua ngược - tâm lý mà. Tốt nhất nên lụm tiền cho chắc!
double nó là thế này nè anh.
em mở traderdpi bằng cái Kindle fire để zô lệnh. sau khi set up Up(down) thì có nút bắt đầu đúng hok?
em bấm vào nút bắt đầu mà mãi ko thấy hiện ra cái bảng đếm ngược, xong em nhấp thêm 2 phát nữa
ù cái nó ra 3 lệnh luôn. 1 phát về chầu trời
VNG
double nó là thế này nè anh.
em mở traderdpi bằng cái Kindle fire để zô lệnh. sau khi set up Up(down) thì có nút bắt đầu đúng hok?
em bấm vào nút bắt đầu mà mãi ko thấy hiện ra cái bảng đếm ngược, xong em nhấp thêm 2 phát nữa
ù cái nó ra 3 lệnh luôn. 1 phát về chầu trời
Chú ý cái này, lỗi vậy đi tông. Mỗi khi click xong + F5 cho chắc
investor
Chú ý cái này, lỗi vậy đi tông. Mỗi khi click xong + F5 cho chắc
sài laptop thì hok có bị cái lỗi này, cái Kindle nó chạy cái trình duyệt gì củ chuối lắm kìa. vả lại cảm ứng nên khó chơi ghê. đúng là tự dưng chết vì cái lý do vớ vỉn buôn quá . thế là hóa tam 3 bận :(
binhdinhfx
BO : Cách này chỉ cần tìm ra cách thắng 0.1 pips trong một khoảng thời gian cố định là giải quyết thắng thua , điều này là hay , nhược điểm chỉ là tỉ lệ thắng 7 thua 10 về lâu dài cũng là vấn đề lớn. Chọn mốc thời gian thì bd nghĩ nên chơi tầm 15 phút trở lên, còn ngắn hơn thì rủi ro lớn.

Dẫu sao cũng là cái mới nên đào sâu nhưng cái hay, thích hợp thì theo, anh cubi cũng tài trợ nhiều tài khoản rồi, tiếp đến nếu có cuộc thi thì bd cũng xin đăng kí 1 vé.
vantrong800
có vụ đó àh .mình nhấp liên tục sao kô bị ,mình nghĩ phải nạp tiền vô mới nhấn được chú ,hay lệnh 5s
Cphiem
Trích Nguyên văn bởi Vô Danh Xem bài viết
sáng nay tk e cháy rùi mà còn học e gì nữa ! mắt ngược mắt xuôi, đã chỉnh nó là 5$ mà chả hiểu sao vẫn là 50$, vào 2 lệnh tỉnh như sáo, lệnh 3 thấy báo hết tiền, nhìn lại hoá ra mình vẫn là 50$. bữa nay đen đủi, tuần sau tính tiếp xem có chơi nữa hay ko ! nếu tổ chức contest thì e xin 1 vé !!!
Vẫn hy vọng được theo dõi cách đánh của bạn một ngày nào đó...
Cphiem
Trong này hình như có mỗi mình CP và VD là like mạnh 60s thôi nhỉ... còn đâu ae đều đánh BO/OB hihii
Don'tAskWhy
Mong bác Cubi sớm tổ chức contest, em xin một vé. Em khoái cái BO này rồi đó. Đánh cái này đỡ mất công nhìn biểu đồ nhiều, mệt người.
Vô Danh
Trích Nguyên văn bởi cphiem Xem bài viết
Trong này hình như có mỗi mình CP và VD là like mạnh 60s thôi nhỉ... còn đâu ae đều đánh BO/OB hihii
sáng nay mà cẩn thận chút thì chiều nay có khi lại được Cubi cho rút tiền rùi. vừa xem chart, vừa đánh live cũng mệt thật. các bác còn tài khoản thì chú í xem soi trước khi vào lệnh. cận thận ko nhầm hàng ! hi vọng nếu tổ chức contest thì sẽ có hàng trên MT4 cho a e quất cho khoẻ ! cũng cho canceled nhe ! hehe
Vô Danh
oánh 60s phù hợp với ai thích cảm giác mạnh, và ưa mạo hiểm ! cái hay của BO 60s là mình có thể sửa sai của mình bằng các lệnh tiếp theo chỉ bằng 1 vài cây nến, ko phải mòn mỏi tìm điểm vào như fx,..., nhưng nó chỉ thích hợp cho người nào quyết đoán, và quyết định nhanh chóng ! còn "cà giật, à ê, đắn đo" thì các bác sẽ bị cuốn vào nến, và "lao ào ào" trong vòng vài lệnh là cháy tk á ! còn cái vụ PA hay TA, hay FA gì đó thực sự ko quan trọng lắm. đánh 60s là e nhắm mắt phang theo nến ! xuống quá thì e quất (nhưng phải biết chờ đợi) lên quá e cũng quất (và cũng phải biết chờ đợi) còn lằng nhằng thì e bình bình... e đánh 60s thì xem chart M1, và M5 để quất ! các bác thử nhìn rồi gắn thêm vài cái indi nào tuỳ thích và tìm cách đánh thử xem !
Cphiem
60s mình đánh thì khúc giữa là không đánh... chờ trên và chờ dưới...
Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... cuốicuối