GOLD FORUM

Góp Ý về BO và TraderDPI - Trang 3

vuthang100
Em thấy oánh trên trang web rất chậm, dễ bị treo, vào lệnh rùi mà một lúc sau mới có xác nhận vào lệnh, mà oánh 60 giây mà bị treo thì ko chơi lâu dài được! Rất thiệt thòi!
vodanh987e
e thấy ý kiến này hay, mong anh sớm tổ chức để anh em học hỏi biết thêm một sân chơi mới
TSNoLove
rat vui neu co contest nay de tham gia
Vô Danh
e đánh chủ yếu dựa vào cái MA3 này. e post hình lên, nếu các bác thấy có cái gì có thể làm được tín hiệu thì chúng ta sẽ bàn luận tiếp ! còn ko thì e xin phép ko í kiến ! vì BO là trò "xóc đĩa thứ thiệt" nhưng ko phải là ko thể kiếm tiền được của nó ! hệ thống e đánh cũng rất đơn giản, ko có gì là bí mật hay phức tạp và e có thể chia sẻ ! nhưng còn đánh được hay ko là phụ thuộc vào các bác !
Vô Danh
chú í là chúng ta đánh theo từng cây nến chứ ko phải theo sóng thị trường ! thị trường sóng lên, hay xuống ko quan trọng nhiều lắm trong cách đánh này !
investor
ngoài nhìn nến đóng trên đóng dứoi ra có bác nào còn nhìn ra cái j khác ko ????
Vô Danh
Trích Nguyên văn bởi investor Xem bài viết
MA, BB, RSI ! 3 cái đó thôi ! MA bám càng sát giá càng tốt dùng để đọc và đoán nến, BB để biết quá mua, quá bán mà măm me canh nến quất, còn RSI chỉ số càng nhỏ càng tốt, tầm RSI 3,5 gì đó là được để làm tín hiệu củng cố cho BB. đơn giản chỉ có vậy ! còn nếu nhìn chỉ có giá đóng trên hay dưới MA3 thì ko bàn luận nhe Inves ! học cách quan sát đi !
Vô Danh
Trích Nguyên văn bởi investor Xem bài viết
inves có để í thời gian vào lệnh của a trên thằng M1 của EU ko? hầu như là a bắt dao đó !!!
Cphiem
Hì, mình với VD có tí cái chung, mình đánh 60s bằng cái kiểu này bên hình, duy nhất là như thế....
Vô Danh
Trích Nguyên văn bởi cphiem Xem bài viết
Hì, mình với VD có tí cái chung, mình đánh 60s bằng cái kiểu này bên hình, duy nhất là như thế....
lão làng có khác !
Vô Danh
mà cái hình này là stoch, với 1 đường trên dạng MA8 nhưng ko phải MA8, nhìn nó giống VAR 3 của VDK nhỉ?
Cphiem
Có vậy thui à

Còn VDK đánh kiểu gì mình ko biết, hì...
Vô Danh
Có vậy thui à

Còn VDK đánh kiểu gì mình ko biết, hì...
e cũng vậy , về cơ bản chỉ có MA 3 ! tính chơi bằng Ichim trên m1 mà hơi phức tạp !
Cphiem
Hì, mình cũng định dụng ichi, nhưng mà mây mù nhìn tối tăm quá, thôi thì quang đãng cho nó thoáng...
Cphiem
Phần nữa là ichi mình thấy mình gà quá, không có biết hết được, thấy bà con kêu mãnh long quá giang, thanh long phi vân gì gì đó, thế là mình dẹp ichi gà của mình luôn hikhik
Vô Danh
Phần nữa là ichi mình thấy mình gà quá, không có biết hết được, thấy bà con kêu mãnh long quá giang, thanh long phi vân gì gì đó, thế là mình dẹp ichi gà của mình luôn hikhik
e thì chỉ có buy or sell, còn rồng rắn gì đều nghe cho vui tai, nhiều khi cho khỏi nhàm chán ! còn e đánh Ichim cũng có lẽ chẳng giống cái thể thống nào cả !!!
investor
Đã theo trường phái bắt dao rơi thì em sẽ ko để cái indicator nào cả. nhìn vào mất khách quan, rối thêm con mắt .....em trade m1 chỉ có mỗi thằng CCI nhìn cho vui thôi. còn lại toàn bắt dao rơi . Nhưng em thấy đánh nến m5 m15 với các kèo Builder và BO nhìn cho nó .....chuyên nghiệp .
Cphiem
Hà hà, thì anh có nói gì đâu... anh đánh thì ẹ lắm.... làm vụ kia là chủ yếu thôi em giai ơi hí hí....
investor
Hà hà, thì anh có nói gì đâu... anh đánh thì ẹ lắm.... làm vụ kia là chủ yếu thôi em giai ơi hí hí....
"vụ kia" thì đúng là lão làng rồi. cho em góp vốn chung với. đang có 10$ mà ko bit làm gì :P :P
Em cũng chém gió bão vậy chứ tk cháy mất tiu gòi còn âu
quoclnv
Web lag quá a Bi, nhất là cái vụ 60S, 100U e đặt lệnh chưa bít dính hay ko nhấn 3 nhất mất 50U rồi, sau đó mới thấy nó chạy. cái này hơi khó chơi à
Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 cuốicuối