GOLD FORUM

Mời vào bình chọn tổ chức cuộc thi VSG Trading - Trang 11

gxmu
1 phiếu cho tháng sau thi, nên bắt đầu đk từ bây giờ mới kịp, ai có số bác adamo gọi cho bác ấy xác nhận lại đi
Kẽm Vui Vẻ
Trích Nguyên văn bởi Chú_Cuội Xem bài viết
Hôm qua Cuội có nghe Cụ Adamo nói sẽ tổ chức cuộc thi trong tháng này, chắc 1 hoặc 2 hôm nữa sẽ có lịch đăng ký cụ thể, thơi gian,....
Trích Nguyên văn bởi gxmu Xem bài viết
1 phiếu cho tháng sau thi, nên bắt đầu đk từ bây giờ mới kịp, ai có số bác adamo gọi cho bác ấy xác nhận lại đi
kẽm nghĩ nếu vsg tổ chức thì sang tuần sau sẽ vạch kế hoạch vì thông thường mấy đợt thi trước cũng công bố từ 2 tuần đến 1 tháng . hy vọng cuộc chơi này sẽ trường tồn theo thời gian để anh em trader vn có điều kiện để trao dồi kỹ năng trade thông qua cuộc thi này.
tonyty07
Trích Nguyên văn bởi yu2 Xem bài viết
câu này hay quá anh ơi, em phải đi vay 1 ít để có thể tham dự cuộc thi này xem sao
kakka.cái pak này......thiệt tình......dzô dzô
Chú_Cuội
BTC đang ráo riết lên kế hoạch
Adamo
BQT đã chuẩn bị xong các cơ chế và hệ thống để tổ chức cuộc thi. Tuần sau sẽ bắt đầu đợt đăng ký đầu tiên và sẽ tổ chức liên tục theo chu kỳ 45 ngày một vòng thi. Hy vọng các bạn sẽ tham gia đông đảo để cổ vũ cho sân chơi của chúng ta.
ng_kimtin
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết
BQT đã chuẩn bị xong các cơ chế và hệ thống để tổ chức cuộc thi. Tuần sau sẽ bắt đầu đợt đăng ký đầu tiên và sẽ tổ chức liên tục theo chu kỳ 45 ngày một vòng thi. Hy vọng các bạn sẽ tham gia đông đảo để cổ vũ cho sân chơi của chúng ta.
cơ hội đã đến rồi. Trổ tài để rinh giải, không mùa này thì mùa khác cứ 45 ngày thi 1 lần thì nhất định sẽ có giải.
Cám ơn ban tổ chức đã cố gắng tạo sân chơi . hy vọng mùa đầu tiên mình ẵm giải.
vuthang100
em đăng kí 1 suất! ^^
minh_tuyen
Em xin đăng ký 1 suất dự thi nhé bác Adamo !
ecogold
cho e một vé với.
ecogold
cho e đk 1 vé nữa
ng_kimtin

em 1 vé
NewInvest
Cho mình đăng ký 1 vé nhé
nhosaigon
Để tạo sự sôi nổi và hấp dẫn cho diễn đàn và cũng để tìm nguồn trader giỏi đáp ứng cho kế hoạch huấn luyện trader sắp tới do các chuyên gia nước ngoài về nước đào tạo, Ban Quản Trị VSG sẽ tổ chức một cuộc thi trading với tổng giải thưởng hấp dẫn từ 40 đến 50 triệu đồng, lệ phí cuộc thi khoảng 200.000VND/ 1 người. Thể lệ dự định sẽ đơn giản như việc trade thực tế.

Xin mời các thành viên vào bình chọn số lượng thí sinh dự đoán sẽ tham dự và góp ý thêm cho thể lệ cuộc thi.

Chúc vui.
em xin đăng ký một xuất với nhé anh ADAMO thanks anh
trannamkt06
Mình cũng xin 1 vé
Chú_Cuội
Anh, Em chưa đăng ký vội, để cuối tuần này sẽ có 1 topic thông báo rõ về thời gian đăng ký, cách thức đăng ký rồi hả đăng ký.
tamlytrade
cứ từ từ làm gì nôn nóng chi mấy bác
Kẽm Vui Vẻ
Có 1 vài bạn chưa reg nick tại diễn đàn chỉ biết qua thông tin cuộc thi trên Facebook nên có pm hỏi kẽm có tham gia được không ?
xin trả lời với các bạn rằng điều đó hoàn toàn có thể được vì kẽm thấy các cuộc thi trước cũng có tên đăng ký tham gia thi mà chưa reg nick tại diễn đàn vangsaigon.
Khi nào công bố chính thức thể lệ đăng ký kẽm sẽ pm cho từng bạn đã hỏi kẽm.

Em IB của FPT vậy đăng ký thi luôn được không anh adamo
nếu được thì đăng ký thi cho sôm tụ với anh em trên diễn đàn.
Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp
NTHung
Dự kiến cũng đăng ký 1 tài khoản dự thi ==> góp phần cho giải thưởng thêm to.
Chú_Cuội
Càng đông người chơi thì giải thưởng sẽ lớn
kasimle
hehe. em cũng xin đăng ký 1 vé với ợ
Trang 11/13 ĐầuĐầu ... 9 10 11 12 13 cuốicuối