GOLD FORUM

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn - Trang 3

Adamo
Trích Nguyên văn bởi tranhai1011 Xem bài viết
Anh Adamo ơi! Làm thế nào để tạo được một topic riêng vậy anh?
Bạn vào box muốn mở topic và click vào nút "Gởi đề tài mới" như trong hình.
tuananhfx
anh Adamo cho em hỏi: sau khi em post ảnh khoản 1 thời gian thì nó bị lỗi. không hiển thị ảnh to mà chỉ là 1 hình nhỏ nhỏ.
anh xem dùm thanks.
http://sanvangthegioi.net/showthre...#post842271556
Adamo
Trích Nguyên văn bởi tuananhfx Xem bài viết
anh Adamo cho em hỏi: sau khi em post ảnh khoản 1 thời gian thì nó bị lỗi. không hiển thị ảnh to mà chỉ là 1 hình nhỏ nhỏ.
anh xem dùm thanks.
http://sanvangthegioi.net/showthre...#post842271556
Vẫn thấy ảnh to như bình thường.

tuananhfx
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết
cái bài #70 ấy anh
Nguyễn Hùng
Trích Nguyên văn bởi tuananhfx Xem bài viết
cái bài #70 ấy anh
Mới kiểm tra lại thì file ảnh đó đã bị xóa hoặc đã không còn ở chế độ pulic.
Bạn nên kiểm tra lại sever dùng để up ảnh hoặc về sau sử dụng sever của VSG: http://vangsaigon.com/iupload/
asicsaigon
Admin cho em hỏi, em dùng trình duyệt Chrome theo dõi thấy chatbox mỗi khi có người chat là nó nhảy về nội dung trước đó. Tức là cái thanh trượt của chatbox nó nhảy lên một đoạn, gây khó khăn khi theo dõi mọi người đang chat (Mỗi khi có ai chat là phải kéo thanh trượt xuống).
Có cách nào đề khắc phục vấn đề này đối với Chrome không? Em cám ơn.
(Nếu dùng internet explorer thì không bị như vậy).
Adamo
Trích Nguyên văn bởi asicsaigon Xem bài viết
Admin cho em hỏi, em dùng trình duyệt Chrome theo dõi thấy chatbox mỗi khi có người chat là nó nhảy về nội dung trước đó. Tức là cái thanh trượt của chatbox nó nhảy lên một đoạn, gây khó khăn khi theo dõi mọi người đang chat (Mỗi khi có ai chat là phải kéo thanh trượt xuống).
Có cách nào đề khắc phục vấn đề này đối với Chrome không? Em cám ơn.
(Nếu dùng internet explorer thì không bị như vậy).
Mình dùng Chrome vẫn thấy bình thường không bị tình trạng như bạn nói. Bạn thử chuyển sang dùng Firefox xem, sẽ ổn định hơn.
asicsaigon
Em mày mò 1 lúc thì phát hiện do chương trình download Internet Download Manager trong máy em, nó tích hợp cái extension vào Chrome. Em xóa nó đi thì chatbox không còn bị kéo lên nữa.
banDOP6
admin ơi, hôm qua e nhìn thấy có trang quảng cáo bán túi nữ da thật, của diễn đàn mình, em về xin được bồ em tiền để mua thì hôm nay không thấy nữa, hay các bác ấy ngừng QC ở diễn đàn mình rồi, admin có thể gửi giúp em cái link của trang quảng cáo đấy được không ạ, không thì em tiêu hết tiền ảnh cho mất. Em xin chân thành cảm ơn, nếu em hỏi có gì không phải mong bác bỏ qua
Kidy
Xin chào,

Tôi đã thay đổi hình đại diện Avatar trong hồ sơ cá nhân mà sao hình này lại không được hiển thị ngay trong bài viết của tôi? Hay là phải đạt được 1 "cấp độ" nào đó mới được đăng hình Avatar?

Xin cảm ơn
Adamo
Trích Nguyên văn bởi Kidy Xem bài viết
Xin chào,

Tôi đã thay đổi hình đại diện Avatar trong hồ sơ cá nhân mà sao hình này lại không được hiển thị ngay trong bài viết của tôi? Hay là phải đạt được 1 "cấp độ" nào đó mới được đăng hình Avatar?

Xin cảm ơn
Bạn đã "Thay đổi ảnh cá nhân" chứ chưa "Thay đổi Avatar". Vui lòng làm lại đi nhé.
Kidy
Cảm ơn bác! (Không biết già hay trẻ chỉ thấy cái hình già quá nên gọi là Bác cho chắc cú!)
ttconsult
cho e hỏi a Adamo cách xóa topic đã tạo thì như thế nào ạ !
Adamo
Trích Nguyên văn bởi ttconsult Xem bài viết
cho e hỏi a Adamo cách xóa topic đã tạo thì như thế nào ạ !
Thành viên không xóa được topic. Nếu muốn xoá thì PM cho Mod hoặc Admin nhờ xử lý dùm.
Kidy
Diễn đàn vàng sài gòn làm việc pro quá, hôm trước mình vừa hỏi là được giải đáp liền!
TraderKNJ
Đại bàng nào đi ngang mần ơn mở dùm cái HTML code của tô pic Phái sinh tài chính.

Em cần post dạng bảng (table) và dạng clip.

Trân trọng !!!
TraderKNJ
Trích Nguyên văn bởi TraderKNJ Xem bài viết
Đại bàng nào đi ngang mần ơn mở dùm cái HTML code của tô pic Phái sinh tài chính.

Em cần post dạng bảng (table) và dạng clip.

Trân trọng !!!
Mấy sếp đi nhậu đâu mấy nay. Chơi chiến thuật vườn hoang nhà trống nữa rùi !!!!!!!!!!!!!!!
tranba
cho mình hỏi muốn copy phần trả lời của mình trong 1 topic nào đó vào 1 topic khác có hình ảnh đầy đủ thì phải làm như thế nào vậy?
phangiaofx
Mod @Adamo

nhờ giúp e cách post hình. thanks
Kẽm Vui Vẻ
Trích Nguyên văn bởi tranba Xem bài viết
cho mình hỏi muốn copy phần trả lời của mình trong 1 topic nào đó vào 1 topic khác có hình ảnh đầy đủ thì phải làm như thế nào vậy?
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết

đó là phần mà bạn hỏi , và nếu có thắc mắc gì bạn hãy đặt câu hỏi thêm nhé, kẽm sẽ trả lời với sự hiểu biết của mình
Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 cuốicuối