GOLD FORUM

Offline VSG 2011 - Trang 17

lutypro5510
- Mình thấy cuộc offline lần này rất thành công, rất có ích, tuy có những điều chúng ta đã được nghe rất nhiều và rất lâu rồi, nhưng chúng ta vẫn có thể nghe lại để học hỏi, bù đắp thêm.

- Đây là cuộc chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu học hỏi, để những người có phương pháp trade tốt chia sẻ cho anh em vậy mà bác Tiger1010 sao lại cứ phản ánh bác lãngtử rằng ngông cuồng như thế này như thế nọ, bác lãng tử có kinh nghiệm hay đã cố gắng lên chia sẻ cho anh em, mặc dù nói hơi quá 1 tý nhưng bác ko thích thì thôi, bác nói như thế off lần sau ai dám lên chia sẻ cho mọi người ?

- Bác chưa thử sao bác biết dc hiệu quả như thế nào mà bác nói như thế . Đôi khi bác cũng nên nhớ rằng tuổi trẻ tài cao đừng có mà trông anh ta trẻ tuổi mà không có tài, bác nhìn nhận vậy là sai lầm của bác đấy , có những người học 5 năm bên nước ngoài về đây đánh còn lên bờ xuống ruộng, có những người tham gia từ rất lâu kinh nghiệm rất nhiều nhưng tâm lý yếu thì làm dc gì ?

- Người ta chia sẻ những gì người ta có cho mọi người , cám ơn không thấy hôm sau lên đây nói này nói nọ. Bác nói rằng anh ta không có kinh nghiệm tại sao bác ko lên chia sẻ cho anh em kinh nghiệm của bác ?

- Còn 1 vấn đề tôi muốn lưu ý với bác Tiger1010 là như thế này: SIGMA là tên công ty chứ không phải để bác nói chơi rằng xích ma, xích đu đâu nhé, tôi là người ngoài tôi nghe còn ứa gan đấy bác ạ, bác nói như thế là tôi đã đánh giá bác như thế nào rồi . Bác tôn trọng người khác người khác mới tôn trọng lại bác chứ . Còn cái chuyện bác ko tin Real or Demo thì bác cứ mở tài khoản đi sẽ rõ Tôi cũng là khách hàng sử dụng robot bên đấy tôi dám đảm bảo với bác rằng bác Cashflow nói là hoàn toàn Real ít ra 1 tháng cũng dc 7 - 10% ,và xin bổ sung lại cho mấy bác hôm đấy nghe không rõ là robot đánh EU không phải vàng .

- Tôi chỉ muốn nói vài câu cho bác tiger rút KN.

- Còn về buổi offline tôi thấy hoàn toàn thành công , cám ơn vangsaigon rất nhiều đây là 1 bước tiến rất quan trong cho diễn đàn và hy vọng diễn đàn phát triển tốt hơn nữa và tôi rất thích và ấn tượng bác Adamo 1 kỷ nệm khó quên cho buổi off hôm ấy ^^

Trade cần niềm đam mê - Trade để thắng chứ không phải trade để lấy tiền ViệtNam dâng hết cho nước ngoài

manGOLD
Cảm ơn các anh Adamo, Cubi, Goldking và các anh chị trong BTC đã tổ chức offline cho anh em trong diễn đàn có dịp gặp gỡ và trao đổi với nhau.
Một lần nữa xin được cảm ơn BTC.
Tiếc cho bạn nào ko có dịp tham gia ngày hôm qua.
Adamo
Adamo đang soạn hình để up lên. Hơn 200 tấm đủ mặt bá quan văn võ và rất nhiều tấm bảo đảm coi không thể nhịn cười . Có điều cái công edit rồi up lên phê quá , chắc sẽ phải làm từ từ.
KimPhatTai
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết
Adamo đang soạn hình để up lên. Hơn 200 tấm đủ mặt bá quan văn võ và rất nhiều tấm bảo đảm coi không thể nhịn cười . Có điều cái công edit rồi up lên phê quá , chắc sẽ phải làm từ từ.
Kim Phát Tài hy vọng có hình của Kim Phát Tài trong 200 tấm đó.

Kim Phát Tài đang hồi hộp quá!

Anh Adamo ngoài đời trong Ngầu quá! Tuy hơn nhỏ con, nhưng có võ!
manGOLD
Trích Nguyên văn bởi Adamo Xem bài viết
bác đẩy hết lên photobucket rồi mông má sau bác ạ. hàng đang nóng sốt.
manGOLD
Trích Nguyên văn bởi KimPhatTai Xem bài viết
Kim Phát Tài hy vọng có hình của Kim Phát Tài trong 200 tấm đó.

Kim Phát Tài đang hồi hộp quá!

Anh Adamo ngoài đời trong Ngầu quá! Tuy hơn nhỏ con, nhưng có võ!

nếu anh adamo chụp đủ. chắc chắn sẽ lọc ra được lão nào là KPT. :lol!:
namgold
offline thành công tốt đẹp quá. cám ơn BQT vsg rất nhiều.
em cũng xin có ít ý kiến la buổi
offline lần sau mình nên thuê 1 người dẫn chường trình .đề cho buổi offline ko bị đơn điệu .và thêm sôi động.
người dẫn chương trình rất quang trọng.vì họ có thể làm cho buổi
offline sôi động và náo nhiệt.vấn đề nửa BQT lên kế hoạch offline thì thêm vào 1 hoặc 2 tiết mục gì đó (như ca hoac múa...)chứ ngồi nghe không mấy tiếng cũng hơi cang thẳng.
chúc vsg luôn đông đảo va náo nhiệt như
offline vừa rùi
cashflow
Cashflow từng làm MC cho các chương trình Ca Nhạc Dân Tộc cho Khách Nước Ngoài. Offline lần sau, Cashflow xin tình nguyện làm MC cho Offline lần 2/2011 cùng các chương trình Game Show ngắn gọn để thay đổi không khí.
doan my loi
Trước tiên Doan My Loi xin chân thành cảm ơn Ban Quản Trị Sài Gòn đã tạo điều kiện để mọi người gặp nhau, Ban Quản Trị đã tâm huyết bỏ cả vật chất (kinh phí), công sức để tổ chức buổi gặp mặt như vậy.Kính Chúc vangsaigon.com ngày càng phát triển
Adamo
Hình ảnh cuộc offline đã được post ở đây: http://www.vangsaigon.com/forum/show...hp?p=841952931. Các bạn qua topic mới này để bàn luận tiếp nhé.
Trang 17/17 ĐầuĐầu ... 7 15 16 17